Water safety and Lifesaving

Hapo nlikuwa natoa elimu ya ukoaji kwa wananchi wa KATA YA KIGOGO kuhusu majanga ya maji kama Mafuriko, visimani, baharini, usalama wa maji majumbani, mabwawani nk.

Lakini pia jinsi gani ya kumtoa majeruhi na kumpa huduma ya kwanza hadi kumfikisha hospitali / kituo cha afya.

Tumekubaliana kuwa program endelevu hivyo mjiandae kupokea mialiko mbali mbali ili kusaidiana kufikisha elimu hii kwa pamoja.

Avatar Murtadhwa El Bahsan
from Tanzania, United Republic of, 2 tahun yang lalu
Are you sure you want to delete this?
Welcome to Scout.org! We use cookies on this website to enhance your experience.To learn more about our Cookies Policy go here!
By continuing to use our website, you are giving us your consent to use cookies.